
SHIRIKA LA RELI TANZANIA 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 

 

KUKANUSHA TAARIFA ZA UONGO ZILIZOCHAPISHWA NA GAZETI 

LA TANZANIA MPYA  

 

Dar es Salaam, Novemba 4, 2019: 

Shirika la Reli Tanzania (TRC) hivi karibuni limebaini taarifa za upotoshaji umma 

zilizochapishwa na Gazeti la TANZANIA MPYA likiwa na kichwa cha Habari “TRC 

YANUKA RUSHWA” na kufuatiwa na habari nyingine isemayo, “TBS, TRC WINGU 

ZITO’’. 

 

TRC inapenda kuutaarifu umma kuwa habari hii ipuuzwe kwani ni ya uongo, uzushi  na 

iliyosheheni malengo yasiyoeleweka nia yake kwa Shirika na Serikali kwa ujumla kwani hata  

wahariri wa gazeti walipoitwa na Msajili wa Magazeti kuthibitisha habari hiyo walikosa 

vielelezo na kuomba msamaha. 

 

Wakati Msajili wa Magazeti akiendelea na hatua zake za kisheria dhidi ya uongo huo 

uliopitiliza, TRC inaendelea kuwahakikishia  Watanzania kuwa Uongozi wa Shirika uko makini  

na utaendelea  kusimamia mali na maslahi ya Shirika na Serikali kwa weledi, kujituma, kujitoa 

na kuzingatia sheria za nchi. 

 

 
 

Imeandaliwa na: 

Jamila Mbarouk 

Mkuu wa Kitengo Uhusiano TRC 

 
 

Simu:             2133990 
Telegramu:   Railways 
Nukushi:       2133428                
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